Máy cưa xương BERJAYA BJY-BSM6501
Phóng to xem chi tiết
Giá Bán : Liên hệ
Thông số kỹ thuật
  • Model: BJY-BSM650
  • Thương hiệu: Berjaya
  • Công suất tiêu thụ: 650 W
  • Điện áp: 220V/50Hz
  • Trọng lượng: 41 kg
  • Kích thước: 525 x 470 x 850 mm
  • Lưỡi cưa : 1650 x 0.5 mm
  • Độ dày miếng cắt : 5-155 mm
  • Chiều cao : <180 mm
  • Loại động cơ: Motor bằng đồng 100%
  • Đèn báo hiệu: Có
  • Xuất cứ: Malaysia
  • Thời gian bảo hành: Là 1 năm
Tiêu chí của chúng tôi
    🎁 Chọn lọc kỹ các nguyên liệu đạt chuẩn tốt nhất
    🎁 Các loại máy sản xuất tiên tiến mới nhất hiện nay
    🎁 Mức giá cạnh tranh nhất, sản xuất theo yêu cầu.
    🎁 Đội ngũ giao hàng nhanh, uy tín
Khuyến mãi
1
Cam kết chính hãng 100%
2
Giao hàng nhanh chóng toàn quốc
3
Bảo hành thời gian 12 tháng
4
Sản xuất theo yêu cầu
5
Bảo trì sản phẩm trọn đời
6
Chất lượng được đảm bảo
Máy cưa xương BERJAYA BJY-BSM650 – Thiết bị công nghiệp hiện đại, năng suất cao
Cấu tạo chi tiết của Máy cưa xương BERJAYA BJY-BSM650
Ưu điểm của dòng máy cưa xương BERJAYA BJY-BSM650
Lưu ý khi sử dụng máy cưa xương BERJAYA BJY-BSM650
  •  Tuyệt đối không để tay vào máy khi máy đang hoạt động.
  •  Tắt hoàn toàn nguồn điện khi không sử dụng máy.
  •  Thường xuyên vệ sinh máy sau khi sử dụng.
  •  Không nên để máy cắt xương hoạt động hơn một tiếng.
  •  Thường xuyên để ý và điều chỉnh độ căng của lưỡi cưa ở mức phù hợp.
Đánh Giá Trung Bình
5/5
(3 nhận xét)
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%