Máy khuấy cầm tay DCA-1-900W
Máy khuấy cầm tay DCA-1-900W
Phóng to xem chi tiết
Máy khuấy cầm tay DCA-1-900W
Giá Bán : Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Tiêu chí của chúng tôi
    🎁 Chọn lọc kỹ các nguyên liệu đạt chuẩn tốt nhất
    🎁 Các loại máy sản xuất tiên tiến mới nhất hiện nay
    🎁 Mức giá cạnh tranh nhất, sản xuất theo yêu cầu.
    🎁 Đội ngũ giao hàng nhanh, uy tín
Khuyến mãi
1
Cam kết chính hãng 100%
2
Giao hàng nhanh chóng toàn quốc
3
Bảo hành thời gian 12 tháng
4
Sản xuất theo yêu cầu
5
Bảo trì sản phẩm trọn đời
6
Chất lượng được đảm bảo
Máy khuấy trộn cầm tay DCA-1-900W
Thông tin về máy khuấy cầm tay
  • Thời gian khuấy trộn của máy nhanh nhấtgiá tốt giúp tiết kiệm được chi phí.
Thông số kỹ thuật máy khuấy trộn cầm tay DCA-1-900W
  • Công suất: 900W
  • Dòng điện 220V/50 – 60HZ
  • Tốc độ tối đa 500 vòng/phút
  • Trục khuấy dài 580mm, đường kính cánh khuấy 100mm, ren M12 được sản xuất bằng chất liệu thép mạ crom.
  • Loại máy cầm tay 1 tốc độ.
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Thời gian Bảo hành: 12 tháng
  • Máy khuấy phòng thí nghiệm
  • Máy khuấy tốc độ cao
  • Máy khuấy hóa chất
  • Máy khuấy sơn
  • Máy khuấy nhũ hóa
  • Máy khuấy đồng hóa…
LIÊN HỆ ĐẶT HÀNG INOX MẠNH HƯNG
Đia chỉ: 163/2 Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hoà, Bình Tân HCM
Hotline: 0903.162.066 – 0908.414.555
Email: sales@inoxmanhhung.vn
Website: inoxmanhhung.vn
Fanpage: https://www.facebook.com/inoxmanhhung/
Đánh Giá Trung Bình
5/5
(3 nhận xét)
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%